Công tắc tơ ABB AX12-30-01-26
Contactor
  • Thương hiệu: ABB
Tên gọi khác
ABB AX12300126
ABB AX12-30-01-26 Contactor
Reference Image
Hình ảnh tham khảo, sản phẩm thực tế có thể khác biệt
Tài liệu
Thông số kỹ thuật
Xem chi tiết tại file catalog hoặc liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: AX12-30-01-26
Thiết bị: Contactor (Công tắc tơ)
Hãng sản xuất: ABB
Xuất xứ thương hiệu: Thụy Sĩ
Technical
Current Rating: 12 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 0 NO, 1 NC
Control Voltage: 110-127V 60Hz / 105V 50Hz