Công tắc tơ ABB AX12-30-10-80 – 1SBL911074R8010
Contactor
220-230V / 50Hz, 230-240V / 60Hz
  • Thương hiệu: ABB
Tên gọi khác
ABB 1SBL911074R8010
ABB AX12301080
ABB AX12-30-10-80 Contactor
Mã nhận dạng: AX12-30-10-80
Mã số khác: 1SBL911074R8010
Technical
Current Rating: 12 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 0 NC
Control Voltage: 220-230V 50Hz / 230-240V 60Hz