Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-20-125-1P
Linear Slide
  • Thương hiệu: Festo
Tên gọi khác
Festo EGSK201251P
Festo
Tài liệu
Thông số kỹ thuật
Xem chi tiết tại file catalog hoặc liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: EGSK-20-125-1P
Thiết bị: Linear Slide (Ray trượt tuyến tính)
Series: EGSK
Hãng sản xuất: Festo SE & Co. KG
Xuất xứ thương hiệu: Đức
Technical
Size: 20 mm
Stroke: 125 mm
Spindle pitch: 1 mm