Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-20-75-6P
Tên gọi khác
Festo EGSK20756P
Mã nhận dạng: EGSK-20-75-6P
Technical
Size: 20 mm
Stroke: 75 mm
Spindle pitch: 6 mm