Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-26-100-2P
Tên gọi khác
Festo EGSK261002P
Mã nhận dạng: EGSK-26-100-2P
Technical
Size: 26 mm
Stroke: 100 mm
Spindle pitch: 2 mm