Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-26-150-2P
Tên gọi khác
Festo EGSK261502P
Mã nhận dạng: EGSK-26-150-2P
Technical
Size: 26 mm
Stroke: 150 mm
Spindle pitch: 2 mm