Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-26-50-2P
Tên gọi khác
Festo EGSK26502P
Mã nhận dạng: EGSK-26-50-2P
Technical
Size: 26 mm
Stroke: 50 mm
Spindle pitch: 2 mm