Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-26-50-6P
Tên gọi khác
Festo EGSK26506P
Mã nhận dạng: EGSK-26-50-6P
Technical
Size: 26 mm
Stroke: 50 mm
Spindle pitch: 6 mm