Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-33-100-6P
Tên gọi khác
Festo EGSK331006P
Mã nhận dạng: EGSK-33-100-6P
Technical
Size: 33 mm
Stroke: 100 mm
Spindle pitch: 6 mm