Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-33-300-10P
Tên gọi khác
Festo EGSK3330010P
Mã nhận dạng: EGSK-33-300-10P
Technical
Size: 33 mm
Stroke: 300 mm
Spindle pitch: 10 mm