Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-33-400-6P
Tên gọi khác
Festo EGSK334006P
Mã nhận dạng: EGSK-33-400-6P
Technical
Size: 33 mm
Stroke: 400 mm
Spindle pitch: 6 mm