Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-46-200-10P
Linear Slide
  • Thương hiệu: Festo
Tên gọi khác
Festo EGSK4620010P
Festo
Tài liệu
Thông số kỹ thuật
Xem chi tiết tại file catalog hoặc liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: EGSK-46-200-10P
Thiết bị: Linear Slide (Ray trượt tuyến tính)
Series: EGSK
Hãng sản xuất: Festo SE & Co. KG
Xuất xứ thương hiệu: Đức
Technical
Size: 46 mm
Stroke: 200 mm
Spindle pitch: 10 mm