Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-46-200-20P
Tên gọi khác
Festo EGSK4620020P
Mã nhận dạng: EGSK-46-200-20P
Technical
Size: 46 mm
Stroke: 200 mm
Spindle pitch: 20 mm