Ray trượt tuyến tính Festo EGSK-46-600-10P
Tên gọi khác
Festo EGSK4660010P
Mã nhận dạng: EGSK-46-600-10P
Technical
Size: 46 mm
Stroke: 600 mm
Spindle pitch: 10 mm