Cảm biến áp suất Festo SPAU-P10R-H-Q4D-LK-A-M12D
Pressure Sensor
  • Thương hiệu: Festo
Tên gọi khác
Festo SPAUP10RHQ4DLKAM12D
Festo
Tài liệu
Thông số kỹ thuật
Xem chi tiết tại file catalog hoặc liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: SPAU-P10R-H-Q4D-LK-A-M12D
Thiết bị: Pressure Sensor (Cảm biến áp suất)
Series: SPAU
Hãng sản xuất: Festo SE & Co. KG
Xuất xứ thương hiệu: Đức
Technical
Pressure measuring range: 0 to 10 bar
Pressure inlet: Relative pressure
Type of mounting: H-rail mounting
Pneumatic connection: Push-in connector 4 mm
Thread type: None
Outlet orientation: Underneath
Display: None
Electrical output 1: IO-Link
Electrical output 2: 4 to 20 mA