Công tắc hành trình Honeywell GLAC20E7B
Limit Switch
  • Thương hiệu: Honeywell
Zalo: 0979-516-580
Honeywell
Tài liệu
Thông số kỹ thuật
Xem chi tiết tại file catalog hoặc liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: GLAC20E7B
Thiết bị: Limit Switch (Công tắc hành trình)
Series: GLA
Hãng sản xuất: Honeywell
Xuất xứ thương hiệu: Hoa Kỳ
Technical
Body Style: Non plug-in
Conduit: 20 mm
Basic Switch: 2NC/2NO, DPDT snap action
Heads: Wobble stick
Actuators or Lever: 141 mm x Φ6,7 mm coil spring