Mô-đun Thyristor IXYS N2600MC160
  • Thương hiệu: IXYS
Zalo: 0979-516-580
IXYS N2600MC160 Phase Control Thyristor
Reference Image
Hình ảnh tham khảo, sản phẩm thực tế có thể khác biệt
Thông số kỹ thuật
Liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: N2600MC160
Thiết bị: Phase Control Thyristor (Mô-đun Thyristor)
Hãng sản xuất: IXYS Corporation
Xuất xứ thương hiệu: Hoa Kỳ
Technical
Voltage - Off State: 1,600 V
Voltage - Gate Trigger (Vgt): 3 V (Max)
Current - Gate Trigger (Igt): 300 mA (Max)
Voltage - On State (Vtm): 2 V (Max)
Current - On State (It (AV)): 2600 A (Max)
Current - On State (It (RMS)): 5,200 A (Max)
Current - Hold (Ih): 1 A (Max)
Current - Off State: 100 mA (Max)
Operating temperature: -40°C to +125°C
Storage temperature: -40°C to +150°C