Bộ điều khiển động cơ bước Leadshine DM480-V-24
Stepper Drive
  • Thương hiệu: Leadshine
Tên gọi khác
Leadshine DM480V24
Leadshine
Tài liệu
Thông số kỹ thuật
Xem chi tiết tại file catalog hoặc liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: DM480-V-24
Thiết bị: Stepper Drive (Bộ điều khiển động cơ bước)
Series: DM
Hãng sản xuất: Leadshine Technology
Xuất xứ thương hiệu: Trung Quốc
Technical
Series Name: Open loop stepper drive
Max operation Voltage: 40 VDC
Output Current (Peak): 8.0A
Remark: 24V pulse