Động cơ điện Oriental Motor 5IK60A-SW2T
Electric Motor
  • Thương hiệu: Oriental Motor
  • Tình trạng: Chính hãng, Mới
  • Bảo hành: 2 năm
Hết hàng
Tên gọi khác
Oriental Motor 5IK60ASW2T
Oriental Motor
Thông số kỹ thuật
Xem chi tiết tại file catalog hoặc liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: 5IK60A-SW2T
Thiết bị: Electric Motor (Động cơ điện)
Series: K
Hãng sản xuất: Oriental Motor
Xuất xứ thương hiệu: Nhật Bản
Technical
Motor Frame Size: 3.54 inch sq.
Motor Type: Induction motor
Output Power: 60 W
Motor Shaft Type: Round shaft
Voltage: 3-Phase 200V/220V/230V, 4 Poles