Bộ điều áp SMC ITV0010-3BL
Pressure Regulator
  • Thương hiệu: SMC
Tên gọi khác
SMC ITV00103BL
SMC ITV Pressure Regulator
Reference Image
Hình ảnh tham khảo cho series ITV. Sản phẩm thực tế có thể khác biệt tùy từng model
Tài liệu
Thông số kỹ thuật
Xem chi tiết tại file catalog hoặc liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: ITV0010-3BL
Thiết bị: Pressure Regulator (Bộ điều áp)
Series: ITV
Hãng sản xuất: SMC Corporation
Xuất xứ thương hiệu: Nhật Bản
Technical
Pressure range: 0.1 MPa
Power supply voltage: 24 VDC
Input signal: Voltage type 0 to 10 VDC