Công tắc tơ ABB AX18-30-10-80 – 1SBL921074R8010
Tên gọi khác
ABB 1SBL921074R8010
ABB AX18301080
ABB AX18-30-10-80 Contactor
Mã nhận dạng: AX18-30-10-80
Mã số khác: 1SBL921074R8010
Technical
Current Rating: 18 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 0 NC
Control Voltage: 220-230V 50Hz / 230-240V 60Hz