Công tắc tơ ABB AX32-30-10-80
Tên gọi khác
ABB AX32301080
ABB AX32-30-10-80 Contactor
Mã nhận dạng: AX32-30-10-80
Technical
Current Rating: 32 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 0 NC
Control Voltage: 220-230V 50Hz / 230-240V 60Hz