Công tắc tơ ABB AX40-30-10-80
Contactor
220-230V50Hz/230-240V60Hz
  • Thương hiệu: ABB
Tên gọi khác
ABB AX40301080
ABB AX40-30-10-80 Contactor
Mã nhận dạng: AX40-30-10-80
Technical
Current Rating: 40 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 0 NC
Control Voltage: 220-230V 50Hz / 230-240V 60Hz