Công tắc tơ ABB AX40-30-10-84
Contactor
110V50Hz/110-120V60Hz
  • Thương hiệu: ABB
Tên gọi khác
ABB AX40301084
ABB AX40-30-10-84 Contactor
Mã nhận dạng: AX40-30-10-84
Technical
Current Rating: 40 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 0 NC
Control Voltage: 110V 50Hz / 110-120V 60Hz