Công tắc tơ ABB AX40-30-10-85
Contactor
380-400V50Hz/400V-415V60Hz
  • Thương hiệu: ABB
Tên gọi khác
ABB AX40301085
ABB AX40-30-10-85 Contactor
Mã nhận dạng: AX40-30-10-85
Technical
Current Rating: 40 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 0 NC
Control Voltage: 380-400V 50Hz / 400V-415V 60Hz