Công tắc tơ ABB AX115-30-11-80
Tên gọi khác
ABB AX115301180
ABB AX115-30-11-80 Contactor
Mã nhận dạng: AX115-30-11-80
Technical
Current Rating: 115 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 1 NC
Control Voltage: 220-230V 50Hz / 230-240V 60Hz