Công tắc tơ ABB AX185-30-11-80 – 1SFL491074R8011
Contactor
  • Thương hiệu: ABB
Tên gọi khác
ABB 1SFL491074R8011
ABB AX185301180
ABB AX185-30-11-80 Contactor
Reference Image
Hình ảnh tham khảo, sản phẩm thực tế có thể khác biệt
Tài liệu
Thông số kỹ thuật
Xem chi tiết tại file catalog hoặc liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: AX185-30-11-80
Mã số khác: 1SFL491074R8011
Thiết bị: Contactor (Công tắc tơ)
Hãng sản xuất: ABB
Xuất xứ thương hiệu: Thụy Sĩ
Technical
Current Rating: 185 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 1 NC
Control Voltage: 220-230V 50Hz / 230-240V 60Hz