Công tắc tơ ABB AX65-30-11-75
Contactor
  • Thương hiệu: ABB
Tên gọi khác
ABB AX65301175
ABB AX65-30-11-75 Contactor
Reference Image
Hình ảnh tham khảo, sản phẩm thực tế có thể khác biệt
Tài liệu
Thông số kỹ thuật
Xem chi tiết tại file catalog hoặc liên hệ để được tư vấn
Mã nhận dạng: AX65-30-11-75
Thiết bị: Contactor (Công tắc tơ)
Hãng sản xuất: ABB
Xuất xứ thương hiệu: Thụy Sĩ
Technical
Current Rating: 65 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 1 NC
Control Voltage: 200V 50Hz / 200-220V 60Hz