Công tắc tơ ABB AX65-30-11-84
Tên gọi khác
ABB AX65301184
ABB AX65-30-11-84 Contactor
Mã nhận dạng: AX65-30-11-84
Technical
Current Rating: 65 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 1 NC
Control Voltage: 110V 50Hz / 110-120V 60Hz