Công tắc tơ ABB AX80-30-11-26
Tên gọi khác
ABB AX80301126
ABB AX80-30-11-26 Contactor
Reference Image
Hình ảnh tham khảo, sản phẩm thực tế có thể khác biệt
Mã nhận dạng: AX80-30-11-26
Technical
Current Rating: 80 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 1 NC
Control Voltage: 110-127V 60Hz / 105V 50Hz