Công tắc tơ ABB AX80-30-11-85
Tên gọi khác
ABB AX80301185
ABB
Mã nhận dạng: AX80-30-11-85
Technical
Current Rating: 80 A
Main Contacts: 3 NO, 0 NC
Auxiliary Contacts: 1 NO, 1 NC
Control Voltage: 380-400V 50Hz / 400V-415V 60Hz